Danh mục sản phẩm
Sản phẩm theo Alphabet
Hỗ trợ trực tuyến
ĐẶT HÀNG QUA ĐIỆN THOẠI & Mail
khanhthientruong79@gmail.com khanh_thientruong@yahoo.com Vui lòng gọi (7:30 - 17:30)
024.37471991 – 024.37475241

TƯ VẤN KHÁCH HÀNG


Mr.Tiến - 0915459672


Mr.Khanh - 0913015851


Mr.Hiển - 0948162498

Mr.Đức - 01646943558

Mss Lam - 01255140226

Fiber patch panel

Hiển thị: Danh sách / Lưới
Hiển thị:
Sắp xếp theo:
Hộp phối quang Indoor Fiber Optic Distribution 8 Ports SC Box ODF
Hộp phối quang Indoor Fiber Optic Distribution 8 Ports SC Box Tính nă..
450.000 VNĐ
Trước thuế: 450.000 VNĐ
Hộp phối quang Fiber Patch Panel, 24 Port, Single Mode SC Simplex, 1U Rack 19”
Hộp phối quang Fiber Patch Panel, 24 Port, Single Mode SC Simplex, 1..
1.200.000 VNĐ
Trước thuế: 1.200.000 VNĐ
Hộp phối quang Fiber Patch Panel, 6 Port, Multimode Duplex LC/LC, 1U Rack 19”
  Hộp phối quang Fiber Patch Panel, 6 Port, Multimode Duplex, 1U Rack 19..
1.000.000 VNĐ
Trước thuế: 1.000.000 VNĐ
Hộp phối quang Fiber Patch Panel, 12 Port, Multimode Duplex LC/LC, 1U Rack 19”
  Hộp phối quang Fiber Patch Panel, 12 Port, Multimode Duplex, 1U Rack 1..
1.500.000 VNĐ
Trước thuế: 1.500.000 VNĐ
Hộp phối quang Fiber Patch Panel, 16 Port, Multimode Duplex LC/LC, 1U Rack 19”
  Hộp phối quang Fiber Patch Panel, 16 Port, Multimode Duplex, 1U Rack 1..
1.700.000 VNĐ
Trước thuế: 1.700.000 VNĐ
  • Linksys
  • UPS
  • Draytek
  • AMP
  • APC
  • KRONE
Bản quyền của OpenCart
Cty TNHH Máy Tính Thiên Trường © 2019